เมื่อผมเสียค่าโง่

กระดานข่าว : เรื่องเล่าชาว-ดีดี

October 25, 2017 12:32:08 pigggy  (240)
pigggy  (240)

ปกติผมจะท่องอยู่ที่หน้ากระดาน  ธนบัตร เหรียญกษาปน์

ได้พบกระทู้ ขายธนบัตร ๑๐๐ แถบขาว คิดว่าเป็นแบงค์ตลก ซึ่งมีราคาแพง

เลยไม่กล้าเข้าไปประมูล มาอาทิตย์ที่ผ่านมาด้วยความซุกซน

เลยลองเคาะดูปรากฏว่าเคาะเดียวถึงราคาขั้นต่ำยังงงๆอยู่ทำไมถูกอย่างงี้(วะ)

หลังจากโอนเงินแล้วด้วยความสงสัยในราคา

เลยมาไล่ดูประวัติการประมูลพบว่าคนเดียวตั้งประมูลไปแล้ว๕-๖กระทู้

ทำไม ทำไม มันหาได้ง่ายอย่างนี้

อย่างนี้ต้องถามอากู๋เลยได้คำตอบตามรูปล่างนี้

ซึ่งผมคิดว่าผู้ตั้งกระทู้ประมูลน่าจะบอกข้อมูลอันจำเป็นต่อการตัดสินใจ

เลยนำมาเล่าให้ฟังเพื่อเพื่อนร่วมเวปจะได้ไม่เสียค่าโง่แบบผม

November 20, 2017 12:19:57 ชัช หนุมาน   (924)

เพิ่งรู้ ขอบคุณมากครับ 

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!