แวะมาทักทาย..คิดถึง❤️

กระดานข่าว : เรื่องเล่าชาว-ดีดี

August 06, 2018 14:50:07 dam08   (1378)
dam08   (1378)

ห่างเหินพอสมควร แต่ก็แวะเข้ามาส่องดูบ้างเป็นบางครั้งบางคราว เห็นชื่อเดิมๆยังอยู่กันหนาแน่นก็ดีใจ...

เว็บพระดูจะเงียบๆบ้าง เนื่องจากการเกิดกระแสในโลกโซเชียลมาแรง เห็นไลค์สดประมูลกันคึกคัก บางทีเราก็เผลอไผลลุ้นเคาะกะเขาเหมือนกัน พระท้องถิ่นเมื่อก่อนไม่ค่อยดังก็พลอยดังมีมูลค่าสูงไปด้วย แต่ก็รู้สึกแปลกๆเหมือนกัน "พระหลัก"หายไปจากกระดานจนหน้าใจหาย กลายเป็นพระหายาก และราคาสุดเอื้อมทั้งนั้น

ไปแร่ะ ว่างๆจะมาทักทายใหม่ ขอให้สุขภาพแข็งแรง โชคดีทุกๆท่านครับ

August 20, 2018 19:08:33 pusit  (60)
pusit  (60)

ผมหายไปหลยาปีครับสบายดีนะครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!