แจ้ง User nakon81 ติดต่อสำนักงานใน 3 วัน กรณีไม่ส่งพระ

กระดานข่าว : เรียนสมาชิกทุกท่าน

June 10, 2020 12:48:51 webmaster2  VIP  (15)
webmaster2  VIP  (15)

แจ้ง User nakon81 ติดต่อสำนักงานใน 3 วัน กรณีไม่ส่งพระ

หากท่านไม่ติดต่อมาทาง สนง.จะส่งเอกสารดำเนินคดีท่านให้แก่ท่านสมาชิกครับ

June 11, 2020 04:34:20 tookta  VIP  (1177)(1)
tookta  VIP  (1177)(1)

ผมก็โดนแต่ว่า userนี้ไปไล่ประมูล แต่พอชนะ กลับเงียบ เมล์ไปแจ้งกว่าจะตอบเมล์ 7 วันกว่า ตอบกลับว่า (สวัสดีครับผม ผมจะขอทำการโอนให้ภายในพรุ่งนี้ได้ไหมครับผม เนื่องจากญาติผู้ใหญ่ผมเสียนะครับผมเลยยุ่งๆจนลืมเรื่องการโอนเลยนะครับผม) แต่ก็ไม่โอน ผมก็รออีก 5 วันก็ไม่โอน เมล์ไปแจ้ง 3 รอบ ว่าตกลงจะเอาหรือไม่เอา ก็ไม่ตอบไม่อ่านเมล์ ผมเองก็ไม่เป็นไรครับ แค่ทำให้คนอื่นเขาเสียโอกาส ไปไล่ประมูลพระแต่พอได้แล้วไม่เอา user พรพ่อท่าน อีกคนครับ ไล่ประมูลพระ แต่พอชนะกลับไม่เอาติดต่อไม่ได้ทำให้เสียเวลาและคนอื่นเขาเสียโอกาส  

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!