รบกวนท่านเวปมาสเตอร์โอนเงินคืนให้ผม(เอื้ออนันต์)ด้วยครับ.ขอบพระคุณร่วงหน้าครับ.

กระดานข่าว : เปิดรังของรัก

January 19, 2018 15:25:23 เอื้ออนันต์  (2000)

รายการนี้ผมได้โอนเงินผ่านเวปเพื่อที่ให้ผู้ตั้งประมูลส่งพระออกบัตร.แล้วผลได้ออกมาแล้วครับ.ปรากฎว่าพระไม่แท้.ผมจึงแจ้งมายังท่านเวปมาสเตอร์ช่วยโอนเงินให้ผมด้วยครับ.ขอบพระคุณมากครับ.

7เนกเนินกว้าว/เอื้ออนันต์--1พระกรุวัดท้ายตลาด พิมพ์สมาธิข้างเส้น เนื้อผง จ.กรุงเทพฯ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!