ให้เช่าเหรียญเททองหันข้าง ลป.เพิ่ม วัดกลางบางแก้ว ปี 17 ผิวรมดำสภาพสวยมากๆ+บัตรdd

กระดานข่าว :

August 21, 2018 15:05:51 papex  (17)
papex  (17)

ให้เช่าเหรัยญเททองหันข้าง ลป.เพิ่ม วัดกลางบางแก้ว เนื้อทองแดงรมดำ ปึ 17

สภาพเหรียญสวยมากๆ รมดำเดิม อยู่ครบมีผิวเปิดนิดหน่อย พอเป็น

เสน่ห์ของพระเก่าอายุ เกือบ 45 ปี ด้านหลังเหรียญสภาพสวยสมบูรณ์มากๆครับ

พระแท้ดูง่ายเบสิค ออกบัตรดีดีฯ เพื่อเสริมความมั่นใจ 

เก็บเหรียญนี้ เหรียญเดียวจบครับ ราคาสมเหตุผลไม่แพงครับ

ขอบคุณมากครับ

August 21, 2018 15:11:35 papex  (17)
papex  (17)

รูปขอบข้าง และบัตร "ดีดีพระ" ครับ

จัดส่ง ems รับประกันแท้ตลอดครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!