ฝากถึง User : ข้าวปั้น เรื่องตามที่ท่านแจ้งคืนพระตามกฎฯ โดยแจ้งว่าส่องแล้ว เช็คสายตรงแล้วไม่ชอบ (รายการพระสิบชาติ (ตัด) พร้อมบัตรรับรองดีดี จำนวนเงิน 500 บ.) โอนคืนแล้วครับ

กระดานข่าว : ฝากข่าวถึงเพื่อน

February 22, 2022 05:03:34 พุทธบารมี  VIP  (1367)

ผม พุทธบารมี ยินดีปฏิบัติตามกติกาฯ ความพึงพอใจและได้โอนคืนเงิน 500 บ.ให้แล้วเมื่อ 22/2/65 เวลาประมาณ 1042 น. ตามบช.กสิกรไทย ที่แจ้งไว้ในข้อมูลดีดีพระ

(ความเห็นผมส่วนตัว ผมในฐานะนักศึกษาสะสม และสมาชิกดีดีพระ เชื่อมั่นในความรู้ ความสามารถ ประสบการณ์ของทีมงานดีดีพระ ในการตรวจสอบและรับรองพระรายการนี้ ซึ่งชื่อเจ้าของพระเป็นของผมเอง พุทธบารมี)

โดยไม่เกี่ยวข้องกับท่านใด  และสายตรงอะไรทั้งสิ้น และขออนุญาตฝากข้อมูล ภาพพระ และบัตรรับรองรายการนี้ เป็นแนวทางการปฏิบัติการเคารพซึ่งกันและกันไว้ เป็นกรณีศึกษา ครับผม

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!