ขอแจ้งส่งพระคืน พระปิดตาหลวงพ่อเดิม วัดหนองโพ แท้ ทัน ตัว จริง เลี่ยมทอง โดย: tsubasa VIP

กระดานข่าว : ฝากข่าวถึงเพื่อน

August 28, 2018 15:02:47 เหนือน้อย  (49)

ตามกฏรับประกันความพึงพอใจ3วันตามกฏเวปดีดีนะครับ พรุ่งนี้ผมจะส่งพระคืนของ วันที่ 29 ส.ค 61 จะส่งพระตามที่อยู่ ที่ส่งพระที่เขียนหน้าซองนะครับ หรือหากที่อยู่เปลี่ยนแปลงแจ้ง ทางinbox ของผู้ประมูลนะครับ ส่วนเลขที่บัญชีธนาคารคืนเงิน4,040 บาท  ผมจะแจ้งทาง inboxผู้ตั้งประมูล นะครับ ผมไม่สะดวกติดต่อทางโทรศัพท์ ติดต่อผม ทาง inbox เท่านั้น ขอบคุณครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!