ฝากถึง Apisiri นะครับ ถ้าอยาก " ไขข้อข้องใจ " นัดมาเจอกันที่สำนักงาน DD ได้ครับ

กระดานข่าว : ฝากข่าวถึงเพื่อน

November 08, 2018 13:34:17 nan  VIP  (745)(1)
nan  VIP  (745)(1)

ตามหัวข้อนะ สะดวกวันไหนนัดมาได้ครับ ไม่ใช่เก่งแต่เห่า อวดรู้ ขี้สวด

ผมจะนำพระบูชาหลวงพ่อสดไปด้วยครับ ท้าเจาะใต้ฐาน " ล้างตา " กันดีกว่าให้ Webmaster เป็นพยานนะแฟร์ๆครับ

ตอนโทร.คุยกันคุณท้าผมมาว่าอยากเจอ สะดวกก็นัดมาเจอกันครับ จะรอนะ

ถ้าไม่กล้ามาเจอแสดงว่าเก่งแต่ปากนะ จะได้ซื้อ " กระโปรง " ส่งไปให้ใส่ครับ....,

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!