สอบถาม ท่านลูกค้า ทุกท่านคับ

กระดานข่าว : ฝากข่าวถึงเพื่อน

January 12, 2019 15:46:26 หนานหนึ่ง  (2149)

สอบถามลูกค้า ที่ปิดพระผม นะคับ ว่า มีท่านใด โอนเงิน ค่าพระให้ผมแล้วบ้าง คับ ตอนนี้ มียอด โอนเข้ามา 1 ยอด ได้ 2-3 แล้วคับ ไม่เห็น แจ้งในกล่องข้อความ เลย ผม ก็ไม่รู้จะส่งให้ท่านใดดีคับ พอดี ยอดโอน ตรงกัน หลายยอดคับ *** ขอแจ้ง ตรงนี้เป็น หลักฐาน ไว้นะคับ เดวจะหาว่าผมไม่ส่งของให้คับ***  ลูกค้าท่านใดเห็น ข้อความนี้ ติดต่อผมด้วยคับ ขอบคุณคับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!