แจ้งเวบมาสเตอร์และท่านลูกค้า คุณจันทร์สว่าง ผมทำพระหายไป 1 องค์ ระหว่างนำไปเเพ็คส่งครับ จึงแจ้งไว้เพื่อความบริสุทธิ์ใจครับ กราบขออภัยอย่างสูงครับ

กระดานข่าว : ฝากข่าวถึงเพื่อน

September 30, 2021 12:32:16 nungfino  VIP  (47423)

แจ้งท่านลูกค้า คุณจันทร์สว่าง ผมทำพระหายไป 1 องค์ ครับ 

เมื่อวานผมนำถุงพระที่ใส่พระบ้านรวมไปจะไปแพ็คส่งให้ที่ไปรษณีย์ ขี่มอไซด์ไป พอไปถึงจะแพ็คผมหาพระกริ่งไม่เจอ ก็เลยส่งไปก่อน 1 เหรียญที่ได้ครับ กลับมาที่บ้านกะมาหาเผื่อลืมไว้ ตามหิ้งตามตู้ก็ไม่เจออีก ผมเลยไม่รู้จะทำอย่างไร ต้องกราบขออภัยอย่างสูง วันนี้ก็หาให้อีก ไม่เจอจริงๆ ของท่านอื่นอยู่ครบครับ

ผมจึงแจ้งไว้เพื่อความบริสุทธิ์ใจครับ เดี๋ยวผมจะโอนเงินคืนให้ครับ 130 บาท ขออภัยอีกครั้งครับ ขอน้อมรับครับ

September 30, 2021 12:41:20 nungfino  VIP  (47423)

โอนคืนเรียบร้อยครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!