สวัสดีครับ น้องใหม่รายงานตัวครับ

กระดานข่าว :

June 02, 2019 01:20:25 JCAmulet  (75)
JCAmulet  (75)

สวัสดีครับ น้องใหม่รายงานตัวครับ

ผม JCainfo ใช้ชื่อ JCAmulet ที่นี่ ขอฝากเนื้อฝากตัวกับ Webmaster และพี่ๆ น้องๆ สมาชิกด้วยครับ

เห็นรูปผมมีแต่สายหลวงพ่อแดง วัดเขาบันไดอิฐ แต่สายอื่นผมก็ชอบนะครับ โดยเฉพาะสายหลวงพ่ออิฏฐ์ วัดจุฬามณี ท่านใดมีราคาเบาๆ ลงประมูลมาเลยครับ ผมรอเคาะอยู่ครับ

สนใจพูดคุยแลกเปลี่ยน แอด facebook หรือ LINE ผมมาได้เลยครับ (ตามในภาพครับ)

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!