อยากให้ WEB ช่วย Update ข้อมูลผลตรวจสอบ และ การรับ-ส่ง ให้รวดเร็ว

กระดานข่าว :

August 07, 2019 05:17:29 Tazmania_Devil  VIP   (486)

เรียน  web master

ไม่มีวาระอะไรมากครับ อยากให้ web ช่วย Update ข้อมูลอยากให้ WEB ช่วย Update  ข้อมูลผลตรวจสอบ และ การรับ-ส่ง ให้รวดเร็ว สม่ำเสมอครับ เพื่อเพื่อนๆสมาชิกจะได้ติดตามและทราบ อย่างรวดเร็ว ครับ เนื่องจากหลายๆครั้งเข้ามาไม่ค่อยมีการ update บางทีเพื่อสมาชิกหลายๆท่านต้องการข้อมูลเหล่านี้เพื่อติดตามพระของตนเองอยู่ครับ เป็นข้อเสนอแนะครับ เพื่อฝากพิจารณาเพื่อปรับปรุงให้เว็บเราดีขึ้นครับ

สนับสนุนเว็บดีมีมาตรฐานครับ

August 07, 2019 06:04:58 webmaster4  VIP  (1)
webmaster4  VIP  (1)

รับทราบค่ะ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!