สอบถามเวปเรื่องรับ-ส่งไปรษณีย์ และแจ้งผลตรวจสอบพระ

กระดานข่าว :

September 07, 2021 03:09:11 tookta  VIP  (1169)(1)
tookta  VIP  (1169)(1)

ตอนนี้ทางเว็บไม่ได้ลงแจ้งแล้วหรือครับอย่างน้อยน่าจะลงแจ้งส่งกลับอย่างเดียวก็ได้สมาชิกจะได้รู้ว่าส่งพระกลับแล้ว ผมส่งพระไปออกบัตรตั้งแต่28 สค. ยังไม่ได้รับกลับ เลยไม่รู้สถานะว่าถึงขั้นตอนไหนแล้ว คราวที่แล้วส่งไปออกบัตรไม่ถึงอาทิตย์ได้รับพระกลับแล้ว

September 07, 2021 09:12:17 webmaster9  VIP  (0)
webmaster9  VIP  (0)

แจ้งท่านสมาชิกคลังรบ ปณ รังสิต ปิด 14 วัน รบกวนส่งของเอกชนหน่อยนะครับ

ของท่านส่งกลับวันนี้ครับ

ต้องขออภัยในความไม่สะดวก

รับทราบครับ แต่พอดีแถวบ้านมันไม่มีเอกชน เคยส่งแต่ทางไปรษณีย์ ถ้า ปณ.รังสิต ปิด ทางเวปหน้าจะขึ้นไว้ที่หน้ากระดานหลักหน่อยก็น่าจะดี เผื่อบางท่านไม่ทราบ ว่า ปณ.ปิด แล้วก็หลีกเลี่ยงของตกค้าง ให้ไปส่งทางเอกชนแทน เพราะบางท่านก็ไม่สะดวกไปส่งทางเอกชน เผื่อใครที่จะส่งพระไปออกบัตรจะได้ชลอไว้ก่อน

tookta  VIP  (1169)(1), September 07, 2021 15:32:11

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!