โอนเงินให้ผู้ตั้งประมูลรายการ ขุนแผนบ้านกร่าง พลายคู่ตัดเดี่ยวปิดทองเดิม ** พิมพ์เศียรโต ** พร้อมบัตรรับรองดีดีพระ

กระดานข่าว :

August 24, 2019 06:08:58 tomvivat  (94)
tomvivat  (94)

ผมได้รับพระขุนแผนบ้านกร่าง พลายคู่ตัดเดี่ยวปิดทองเดิม ** พิมพ์เศียรโต ** พร้อมบัตรรับรองดีดีพระ และได้ตรวจสอบความเรียบร้อยแล้ว จึงขอความอนุเคราะห์ทางเวปไซต์โอนเงินให้ผู้ตั้งประมูล(คุณ sawitri)ด้วยครับ  ขอบคุณครับ

August 24, 2019 06:27:05 webmaster4  VIP  (1)
webmaster4  VIP  (1)

รับทราบค่ะ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!