ขอความกรุณาช่วยลบคำติให้ด้วยครับ

กระดานข่าว :

January 10, 2020 03:35:19 บารมี๑๕   (5389)

ด้วยได้รับคำชี้แจ้ง จาก "นะจัน  1424"  ดังนี้  รายการที่ปิดพี่ไป2องค์ที่ไม่ได้โอนต้องขอโทษด้วยนะคะ แฟนหนูเป็นคนสิงคโปเค้ามาเคาะไว้แล้วน่าจะลืม เค้าานไทยไม่ได้ค่ะ เลยไม่รู้ว่าใครอินบล๊อคอะไรมา ปกติหนูจะเข้ามาเช็คข้อความให้เค้า แต่หลังๆ ไม่ได้เข้ามาดู เพราะเค้าบอกให้เพื่อนที่ทำงานเช็คให้ได้เพราะเค้าเป็นคนไทย วันนี้หนูพึ่งเข้ามาดูเห็นคำติแล้ว อยากจะบอกพี่ว่า หนูไม่ได้มีเจตนาจะไม่โอนหรือเค้าะเล่นรบกวนพี่เลยนะคะ แฟนเคะามาปล่อยต่อ เข้าใจคนค้าขายเหมือนกัน หนูอยากจะโอนค่าพระให้พี่ทั้ง2องค์เลยตอนนี้ถ้าพระยังอยู่ หรือคนล่ะองค์รุ่นเดียวกันก็ได้ค่ะ หนูขอโทษจริงๆที่ปล่อยให้เกิดเรื่องแบบนี้ขึ้น หนูอยู่สิงคโป เบอร์ไทยติดต่อไม่ได้ค่ะ เลยโทรไม่ติด หรือถ้าพี่จะให้หนูชดใช้ยังไง พี่เแจ้งมาได้นะคะ หนูขอโทษจากใจจริงๆ

และมีการโอนเงินและส่งพระให้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว  จึงขอความกรุณาท่านช่วยลบคำติให้ด้วย

แต่เนื่องจากไม่สามารถยกรายการอ้างอิงมาในห้องนี้ได้ จึงขอให้ท่านไปชมในห้องสนทนาระหว่าง  บารมี ๑๕   กับ นะจัน 1424  นะครับ

January 10, 2020 07:16:02 webmaster4  VIP  (1)
webmaster4  VIP  (1)

ดำเนินการเรียบร้อยค่ะ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!