เรียนเว็บมาสเตอร์ช่วยตรวจสอบด้วยครับ

กระดานข่าว :

October 01, 2019 03:34:49 toopronchai  VIP   (1135)(1)

ช่วยตรวจสอบ User นี้ด้วยครับ พอดีผมได้ชนะประมูลไปเมื่อวันที่ 11  เป็นพระวัดเงินคลองเตย และผมได้ทำการโอนเงินไปเมื่อวันที่ 16  แต่ผ่านไปประมานเก็บสิบวันวัน ทางผู้ตั้งประมูลก็ยังไม่ส่งพระมาให้ ผมจึงได้ข้อความถามไป อ่านแต่ก็ไม่ตอบ จนผมต้องขอยกเลิกและขอทำการให้โอนเงินคืน แต่กระทั่งวันที่ 30  ทางผู้ตั้งประมูลได้โอนเงินคืน ให้ผมแล้ว แต่กลับเอาพระองค์เดิมมาลงประมูลใหม่ แต่ที่นี้พระติดรางวัลมา ให้ทางเว็บมาสเตอร์ช่วยตรวจสอบด้วยครับว่าทำไมไม่ส่งพระมาให้ตั้งแต่ผมชนะประมูลครั้งแรก 

October 01, 2019 05:03:58 ณิสารสิน  (485)(7)

รายการนี้ ส่งล้าช้าได้แจ้งไปแล้วว่าติดงานศพญาติ ทำให้ไม่ได้จัดส่งไป ข้อความทางญาติเสียกระทันไม่ได้แจ้งให้คุณพี่รับทราบ แต่ท่านอื่นที่ชนะประมูลได้บอกกล่าวไปทุกท่านทุกท่านรับรู้แล้วเข้าใจ ทางคุณพี่บอกว่าช้าเกินไป คุณพี่แจ้งมาไม่ให้จัดส่งแล้ว ขอเงินคืน ถ้าแจ้งรับอยู่ก็จะชัดส่งให้ แต่ขอเงินคืน ก็ไม่ว่าอะไร ได้รับผิดชอบได้โอนเงินคืนไปให้ทุกบาททุกสตางค์แล้ว ก่อนที่จะลงประมูลใหม่  แล้วแจ้งขอคืนเงินก่อนนำไปประกวดด้วย แล้วเสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมานี้ได้นำพระไปประกวดติดลงใหม่ค่ะ (ถ้าคุณพี่จะรับพระราคาเดิมที่ชนะประมูลได้ก็ไม่ว่าอะไรส่งให้ ราคาที่ชนะ 2,540 บาท) แต่ที่ลงตั้งประมูลใหม่ยังไม่ถึงสองพันเลย ยังขาดทุน ก็รับได้ แต่คุณพี่ไม่ได้ติดต่อแจ้งมาเลยจะรับพระ แล้วคุณพี่จะสอบถามเพื่ออะไรค่ะ นี้ขอชี้แจง...(แล้วทางศูนย์พิจารณาค่ะ) 

October 01, 2019 06:34:52 toopronchai  VIP   (1135)(1)

ผมข้อความไปหลังจากที่คุณบอกว่าติดงานศพ แล้วผมโอนเงินไปตั้งแต่วันที่ 16 บอกจะส่งให้ตั้งแต่วันจันทร์ที่ 23  แต่ผมรอมาจนถึงวันที่ 30 ก็ยังเงียบ ส่งข้อความไปก็อ่านแต่ไม่ตอบว่าจะยังไง  แล้วมาตอนนี้ยังจะให้ผมรับพระอีกหลอ เสียเวลาเสียความรู้สึกครับ  

October 01, 2019 06:41:22 webmaster4  VIP  (1)
webmaster4  VIP  (1)

ผู้ชนะประมูลสามารถให้คำติได้ตามกฎครับ

October 01, 2019 06:54:59 ณิสารสิน  (485)(7)

คุณพี่แจ้งมาว่าไม่รับพระ 26 กันยายน ให้โอนภายใน 2 วัน ไม่งั้นแจ้งศูนย์ ถ้าหนูยังไม่สะดวก โอนให้วันจันทร์ 30 กันยายน คุณพี่บอกว่าได้ วันที่ 30 กันยายน โอนให้ คุณพี่ก็ได้รับเงินคืนแล้วเนี้ย

สำนวนแจ้งมาวันที่ 26 กันยายนา ตามนี้

(พระไม่ต้องส่งมาแล้วนะครับ รายการนี้ขอยกเลิกนะครับ โอนเงินให้ตั่งแต่วันที่ 16 ตอนนี้ยังไม่ได้พระเลย โอนเงินคืนบัญชี พรชัย ทวีทำนุสิน ไทยพาณิชย์ 401-703025-2 โอนภายในสองวันนะครับ ถ้าเกินกว่านั้นผมจะให่ทางเว็บดำเนินการณ์)

แล้วเมื่อคุณพี่ประสงค์ไม่รับพระแล้ว ลงตั้งประมูลใหม่ ทางหนูผิดหรอค่ะ หรือว่าเค้าไม่ให้ลงใหม่อีก งงๆๆๆ เป็นกฎระเบียบทางเวปหรอค่ะ ไม่ค่อยเข้าใจค่ะ ช่วยแจ้งชี้แนะด้วยค่ะจะได้นำไปแก้ไขปรับปรุงให้ดีขี้น

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!