คำติจากสมาชิกชนะประมูล

กระดานข่าว :

July 20, 2020 00:32:09 สิงห์คำรณ  (301)

คือผมได้รับคำติจากสมาชิกผู้ชนะประมูล 2 รายการ ครั้งแรกบอกว่า ยอดเยี่ยมมากครับ ครั้งที่สอง ผู้ชนะประมูลได้แต่เลยเวลาโอนเงินผมเลยให้คำติแข้งเหุผลว่าเลยเวลาโอนเงินแล้ว ทางผู้ชนะประมูลก็ให้คำติ กลับมาบอกสั้นๆว่า  ไม่แจ้งคับ  ผมสงสัยว่าครั้งแรกอาจกดให้ผิดแต่ครั้งที่สองผู้ชนะประมูลไม่ได้รับแจ้งจากทาง web หรือว่าทางผมต้องเป็นผู้แจ้ง งง ครับ แล้วผมต้องยอมรับคำติอย่างนี้ด้วยหรือครับ 

July 20, 2020 04:18:36 webmaster2  VIP  (15)
webmaster2  VIP  (15)

ทางทีมงานดำเนินการตรวจสอบและแก้ไขแล้วครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!