เรียนแจ้งเว็ปมาสเตอร์ครับ. ผมจะรบกวนทางเว็ป ช่วยประชาสัมพันธ์สมาชิกด้วยครับ

กระดานข่าว :

October 10, 2018 13:33:30 รัตนวดี   (1542)

เรียนเว็ปที่เคารพครับ

เนื่องด้วยปัจจุบัน มีช่องทางการจัดส่งไปรษณีย์หลายทางเลือก ไม่ว่าจะเป็น ไปรษณีย์ไทย.  หรือไปรษณีย์เอกชนเช่น Kerry , ปล.เอ็กเพลส เป็นต้น สิ่งที่สำคัญคือ ที่อยู่ชัดเจน. และเบอร์โทรศัพท์ที่ติดต่อได้จริงๆ (โดยเฉพาะเอกชนเบอร์โทรศัพท์สำคัญมาก)

จึงใคร่ขอให้ทางเว็ปช่วยประชาสัมพันธ์ในเรื่องนี้ให้สมาชิกเคร่งครัด ในการแจ้งที่อยู่เบอร์โทรศัพท์ที่ชัดเจนและติดต่อได้จริง เพื่อประโยชน์ของผู้รับครับ เพราะบางทีบางครั้ง ผู้ส่งอาจจะไม่สะดวกไปรษณีย์ไทย แต่สะดวกไปรษณีย์เอกชน จะได้ดำเนินการได้ไม่เสียเวลาเสียโอกาสทั้งสองฝ่ายครับ ที่สำคัญถูกต้องและรวดเร็วในการจัดส่งครับ. 

จึงขอความกรุณาทางเว็ปพิจารณาดำเนินการช่วยประชาสัมพันธ์ให้ด้วยครับ  เพื่อประโยชน์ของสมาชิกทุกคนครับ

ขอแสดงความนับถือครับ 

October 18, 2018 07:32:07 webmaster1  (509)

รับทราบครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!