ผมถูกกลั่นแกล้ง ขอให้เวป.ดำเนินการให้ด้วยครับ

กระดานข่าว :

April 12, 2018 05:10:00 ชัยพลสุพรรณ  (1370)

ผมนำแหวนรุ่น3หลวงปู่ดู่ วัดสะแก ลงประมูล ขณะที่อยู่ในช่วงประมูล 11/4/61ก็มีผู้โพสต์เข้าไปว่าแหวนวงนี้เคยนำลงและปิดไปแล้ว ทั้งๆที่ไม่เป็นความจริงและไม่มีหลักฐานแน่นอนเพราะไม่เคยมีเหตุนี้จริง ทำให้ผมเสียหายถูกมองว่าเป็นคนไม่ซื่อสัตย์ ผมถือว่าสิ่งนี้สำคัญในชีวิตและทำให้ผมเสียหายมาก ขอท่านตรวจสอบและดำเนินการให้ผมด้วย ขอบคุณมากครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!