เรียน เวปมาสเตอร์ เรื่องขอแก้ไขข้อมูลบนบัตรรับรอง

กระดานข่าว :

September 29, 2018 08:12:15 isorasee   (445)

เนื่องจากผมส่งพระไปตรวจสอบออกบัตร เป็นเจ้าสัว2 เนื้อทองแดง ทั้ง 3 องค์ แต่ในบัตรพิมพ์เป็น เนื้อนวโลหะ ดังในรูปที่แนบมา ผมต้องดำเนินการอย่างไรบ้าง เพื่อให้ออกบัตรให้ใหม่ครับ 

ขอบคุณครับ

October 01, 2018 01:54:53 webmaster4  VIP  (1)
webmaster4  VIP  (1)

ในครั้งหน้าที่ท่านสมาชิกส่งพระตรวจสอบ ให้แนบบัตรเก่าและพระชุดนี้มาด้วยนะคะทางทีมงานจะทำการแก้ไขบัตรให้ค่ะ ในส่วนของการแก้บัตรไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!