ถ้าชนะประมูลแล้ว ทำไม ไม่ขึ้นในกล่องข้อความ

กระดานข่าว :

July 24, 2018 22:51:02 SUTAPHAT  (21)
SUTAPHAT  (21)

ปรึกษาค่ะ พอดี ชนะประมูล สินค้า แต่ ไม่ขึ้นในกล่องข้อความว่าเราชนะ อันนี้เกิดจากอะไรคะ แล้วเหมือนยังเห็นว่าคนเปิดประมูลเอาของชิ้นเดิมมาลงประมูลใหม่เลยค่ะ พอย้อนกลับไปดูรายการประมูล ของชิ้นนั้นก็หายไปจากระบบด้วย ช่วยเช็คให้ได้ไหมคะ 

July 25, 2018 14:27:15 webmaster1  (509)

รายการไหนครับ
แล้วได้เข้าไปดูที่รายการที่เข้าร่วมประมูลไหมครับ ว่าเราเป็นผู้ชนะไหม
ลองดูก่อนนะครับ 
***อยู่ที่ใต้ข้อมูลเวลาที่เรา LOGIN ล่างเกือบสุดครับ
หรือถ้ายังไม่ได้ รบกวนแอตไลน์มาที่ @ddpra ทางเวปจะส่งเรื่องให้โปรแกรมเมอร์ตรวจสอบครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!