ขออนุญาตเรียนปรึกษาครับ

กระดานข่าว :

April 19, 2018 15:49:59 KONG@KORAT   (2984)(2)

เนื่องด้วยพระรายการนี้ https://www.dd-pra.com/auction/หลวงพ่อทวด-วัดอื่นๆ/6679545553879040 ปิดประมูลไปวันที่ 14 มีนาคม 61 ผ่านไปเดือนกว่าเห็นว่าไม่ได้รับแจ้งโอนเงินจากผู้ชนะประมูล จึงได้ตั้งประมูลใหม่เมื่อ 18 เม.ย.ที่ผ่านมา ผู้ชนะประมูลกลับให้คำติผมว่าผมเอาพระที่เขาชนะประมูลมาลงประมูลใหม่โดยแจ้งว่าได้โอนเงินแล้ว มองตามความเป็นจริงหากผมได้รับเงินแล้วผมจะมาตั้งประมูลใหม่ทำไม มาตั้งประมูลวัดใจได้น้อยกว่าเดิม ทั้งนี้ที่ผ่านมาผมไม่เคยเกิดเหตุการณ์อย่างนี้ครับและขอยืนยันว่าไม่ได้รับแจ้งการโอนเงินจากผู้ชนะประมูลแต่อย่างใด ผมไม่เคยให้คำติใครและให้โอกาสพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ทุกท่านเสมอ เรื่องนี้หากเป็นเรื่องเข้าใจผิดน่าจะอินบอกซ์ติดต่อพูดคุยกันก่อน ไม่จำเป็นต้องร้อนใจให้คำติกันขนาดนั้นนะครับ ขอยืนยันว่าไม่ได้รับแจ้งการโอนเงินครับและยืนยันในความโปร่งใสกับการตั้งประมูลทุกครั้ง เป็นสมาชิกที่ดีมาตลอด ลูกค้าทุกท่านคือผู้มีอุปการคุณผมไม่ทุบหม้อข้าวตัวเองครับ ท่านแอดมินจะตัดสินอย่างไรผมน้อมรับ ขอบพระคุณครับ

April 20, 2018 14:49:46 motioncity  (1344)

สวัสดีครับ พระรายการนี้ผมได้โอนเงินให้ผู้ตั้งประมูลตั้งแต่วันที่ 19 มีนาคมไปแล้ว แต่ลืมแจ้งใน inbox แต่ผู้ตั้งประมูลสามารถตรวจสอบยอดรายการโอนเข้าบัญชีเมื่อวันที่ 19 มีนาคม ยอดโอน 1,505 ได้น่ะครับ

April 23, 2018 02:26:51 webmaster4  VIP  (1)
webmaster4  VIP  (1)

ดำเนินการแก้ไขคำติเรียบร้อยแล้วค่ะ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!