กราบขออภัย User : X-MEN ที่ผม User : ช้าวปั้น ได้ล่วงเกินคุณโดยรู้เท่าไม่ถึงการณ์ครับ

กระดานข่าว :

January 15, 2020 07:15:34 ข้าวปั้น  (92)(2)

ผมต้องกราบขออภัยในความเข้าใจผิด นึกว่าคุณ X-MEN มีเจตนาโกง  ซึ่งไม่เป็นความจริงเลยแม้แต่น้อย  ผมต้องกราบขออภัยคุณ X-MEN และเหล่าแอดมินเป็นอย่างสูงมา ณ.ที่นี้    สรุปคือวันนี้ผมได้รับพระเรียบร้อยแล้วครับ  ที่เข้าใจผิดกันตอนแรกเป็นเพราะเลขรับพัสดุที่ได้รับมาตอนแรกได้รับมาผิดหมายเลขเท่านั้นเอง  คือได้เลขของ EMS  ซึ่งความจริงต้องเป็น เคอรี่      และเนื่องจากคุณ X-MEN มีงานเยอะเลยไม่ได้เข้ามาในเวปดีดี  ผมก็เลยเข้าใจผิดคิดว่าเค้าตุกติก  ซึ่งความจริงเค้าไม่ได้เป็นคนแบบนั้นเลยแม้แต่น้อย   ยังไงต้องกราบขอขมาคุณ X-MEN อีกครั้งนะครับ  หวังว่าจะอโหสิกรรมให้ผมในความใจร้อนของผมเอง ผมผิดเองครับ  ขอแอดมินช่วยลบกระทู้ที่ผมเคยตั้งกล่าวหาคุณ X-MEN ทุกกระทู้   รวมถึงช่วยแก้คำติคุณ X-MEN ให้เป็นคำชมให้ด้วยครับ  กราบขออภัยทุกๆท่านเป็นอย่างสูงมา ณ.ที่นี้อีกครั้งครับ  ขออภัยคุณ X-MEN อีกครั้งครับ  หวังว่าเราจะได้เป็นคู่ค้ากันต่อไปเพราะคุณมีพระเครื่องที่ผมโปรดปรานอยู่อีกเยอะเลย  หวังว่าผมจะได้ชนะประมูลพระเครื่องคุณภาพของคุณอีกในโอกาสต่อไปด้วยนะครับ    ขอบคุณครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!