ขอรบกวนเว็ปฯช่วยตรวจสอบการแสดงความคิดเห็นในรายการประมูลที่เป็นเท็จ..ด้วยครับ

กระดานข่าว :

April 20, 2018 15:42:00 chayls159   (2153)

รายการwww.dd-pra.com/auction/วัดระฆัง-บางขุนพรหม-เกศไชโย/5813875702235136  ครับ

ผมขอรบกวนเว็ปฯช่วยตรวจสอบการแสดงความคิดเห็นในรายการประมูลที่เป็นเท็จ..ด้วยครับ

ผมอยากทราบว่าuser.อะไรครับ..ที่แสดงความคิดเห็นในรายการประมูลที่เป็นเท็จ.. ถ้าไม่รู้จริงๆก็ไม่ควรแสดงความคิดเห็นนะครับ ขอรบกวนให้เว็ปฯช่วยแจ้งว่าuser.อะไรครับที่การแสดงความคิดเห็นในรายการประมูลที่เป็นเท็จให้ผมทราบด้วยนะครับ ถ้าแสดงความคิดเห็นในรายการประมูลที่เป็นเท็จ..แล้วไม่มีการลงโทษบ้าง..ก็จะมีการปั่นป่วนแบบนี้เรื่อยๆครับ...ผมขอรบกวนเว็ปฯช่วยตรวจสอบด้วยนะครับ

ขอขอบพระคุณล่วงหน้านะครับ ...ขอบคุณครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!