สอบถามเรื่องการเปิดร้าน และการตั้งชื่อร้านครับ

กระดานข่าว :

May 14, 2022 13:39:53 Guarantree100Yrs  VIP   (2004)

เมื่อต่ออายุสมาชิก ปัจจุบัน ...จะได้รับหน้าร้านด้วยใช่ไหมครับ

_ไม่ทราบจะตั้งชื่อร้านค้าได้อย่างไรครับ และ สามารถเปลี่ยนแปลงแก้ไขชื่อร้านค้า ได้ไหมครับ

ปล.ในกรณีผม ต่ออายุสมาชิกมาหลายรอบ แต่ยังไม่เคยเปิดร้าน .. (แต่ก็ ไม่ทราบว่าเคยมีชื่อร้านเดิมอยู่ไหม)

... กรณี ถ้าเคยมีชื่อเดิม สามารถขอแก้ไข หรือตั้งชื่อร้านใหม่ ได้ไหมครับผม 😊

May 18, 2022 01:50:19 webmaster9  VIP  (0)
webmaster9  VIP  (0)

ได้้รับหน้าร้านครับ เข้าไปแก้ไขได้เลยครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!