ขอคำแนะนำในการจัดส่งไปทางสำนักงาน

กระดานข่าว :

June 22, 2018 01:39:16 ocha  (350)
ocha  (350)

ผมผู้ตั้งประมูลพระ มีผู้ชนะประมูลได้โอนเงินไปทางเว็บมาสเตอร์ ผมขอคำแนะนำด้วยครับ หากผมส่งพระไปที่สำนักงานต้องระบุอะไรบ้างครับ พระเครื่องรายการ 

พระสรรค์นั่งพิมพ์นิยมไหล่ยกเนื้อชินเงินสวยแชมป์ เริ่ม 200 บาท พร้อมบัตรและใบประกาศรางวัลที่ 1

June 22, 2018 02:28:33 webmaster4  VIP  (1)
webmaster4  VIP  (1)

ไม่ต้องส่งพระมาที่สำนักงานนะคะ หากไม่ได้ส่งออกบัตร จากลิงค์ดังกล่าวเห็นว่าพระของท่านมีบัตรของ DD-Pra อยู่แล้ว

ท่านสามารถส่งพระให้ผู้ชนะประมูลได้เลยค่ะ แล้วเมื่อผู้ชนะประมูลได้รับพระเรียบร้อยแล้ว ให้แจ้งมาที่หน้าจับเข่าคุยโดยการตั้งกระทู้ใหม่ และแนบลิ้งค์ที่แจ้งการใช้งานสื่อกลาง เพื่อง่ายแก่การตรวจสอบและถูกต้องค่ะ และทางเราจะดำเนินการโอนเงินให้กับผู้ตั้งประมูลภายใน 2-3วันค่ะ 

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!