กรุณาตรวจสอบหน่อครับ 2

กระดานข่าว :

March 28, 2020 22:22:02 SAMARTLIKE  VIP  (4189)

ครั้งที่1  ผมแจ้งว่า  ได้ส่งพระไปขอออกบัตร 15 องค์  พร้อมด้วยพระและบัตรรับรอง พระอู่ทอง  รุ่นจงอางศึก  เนื้อดิน  ปี 2510  วัดพระศรีฯ  จ.พิษณุโลก เพื่อขอแก้ไขจังหวัดที่ผิดพลาดเป็น จ.สุพรรณบุรี   แต่ทางดีดีพระไม่ได้ส่งพระกับบัตรฯที่แก้ไขแล้วกลับคืนมาให้พร้อมพระ15องค์ที่ขอออกบัตรครับ  ทางเวบ มาสเตอร์ ตอบว่า"...เป็นการสื่อสารผิดพลาดครั้งหน้าส่งมาแก้ไขได้เลย..." หมายความว่าส่งพระอู่ทองพร้อมบัตรคืนผมแล้ว(แต่ไม่ได้แก้ไขจังหวัด) แต่ความจริงผมยังไม่ได้รับพระกับบัตรที่แก้ไขแล้วส่งกลับคืนครับผม  จึงเรียนมาเป็นครั้งที่2 เพื่อให้ทีมงานช่วยกรุณาตรวจสอบว่าพระอู่ทองพร้อมบัตรที่แก้ไขจากจังหวัดพิษณุโลกเป็นสุพรรณบุรี ยังอยู่ที่เวบ ดีดีพระ และขอส่งคืนให้ผมด้วยครับ  (ถ้าเป็นพระองค์อื่น ไม่ติดใจเลย  ขออภัยร่ายยาวไปหน่อย  ขอบคุณครับ)

March 30, 2020 02:22:33 webmaster2  VIP  (15)
webmaster2  VIP  (15)

พระรายการดังกล่าวอยู่ที่ สนง. ครับ

เดี๋ยวทีมงานจะจัดส่งไปให้นะครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!