ผม User : ข้าวปั้น ขอโทษ User : X-MEN ในความเข้าใจผิดที่ได้ล่วงเกินครับ

กระดานข่าว :

January 15, 2020 07:27:49 ข้าวปั้น  (92)(2)

เมื่อกี๊เขียนกระทู้เสร็จแล้วแต่กดตั้งกระทู้ไม่ได้  ถ้าอันเก่าขึ้นซ้ำมาก็ขออภัยนะครับ  เขียนใหม่   ผม ข้าวปั้น  ได้เข้าใจคุณ X-MEN ผิดไป  เหตุเกิดจากความเข้าใจผิดเนื่องจากคุณ X-MEN ส่งรหัสรับพัสดุผิดอันมาให้ คือเอาของ EMS มาให้ซึ่งความจริงต้องเป็นเคอรี่     วันนี้ผมได้รับนางกวักแล้วครับ  ผมต้องกราบขอขมาคุณ X-MEN  และแอดมินเป็นอย่างสูงที่ทำให้ทุกท่านโกลาหลกันไปหมด   เหตุเกิดเพราะความใจร้อนของผมเองครับ   ความผิดพลาดโดยรู้เท่าไม่ถึงการณ์ครั้งนี้ผมจะจำไว้เป็นบทเรียนและจะไม่เอาอารมณ์มาอยู่เหนือเหตุผลอีกต่อไปแล้วครับ   แอดมินช่วยลบทุกๆกระทู้ที่ผมเคยตั้งและช่วยแก้คำติคุณ X-MEN เปลี่ยนเป็นคำชมด้วยครับท่าน   กราบขออภัยคุณ X-MEN เป็นอย่างสูงอีกครั้งมา ณ.ที่นี้   หวังว่าผมจะได้ชนะประมูลพระเครื่องของคุณอีกและเราจะเป็นคู่ค้าที่ดีต่อกันอีกในอนาคตครับผม    ขออภัยในความผิดพลาดของผมด้วยครับทุกท่าน  

January 16, 2020 03:27:32 X-MEN  VIP  (1745)
X-MEN  VIP  (1745)

ขอบพระคุณครับ บางครั้งก็ผิดพลาดเข้าใจผิดกันได้

ผมเองก็ขออภัยด้วยครับ ที่ทำให้วุ่นวายกัน

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!