พระสมเด็จกรุวัดกัลยา โดนกันมาเยอะ

กระดานข่าว :

June 19, 2014 02:57:45 upra-mtu  (2776)

ประทานโทษ ค่ะประสบการณ์ เจอกะตัว เช่าพระสมเด็จ วัดกัลยา ไปในใจคิดว่าเป็นพระกรุ
ขอให้เป็นพระแท้ เอาพุทธคุณ ก็พอ แต่นำไปเช็ค ให้ท่านผู้รู้ ทราบ ก็ถึงบางอ้อ เลยค่ะ เค้าหัวเราะและแนะนำมาว่า เป็นพระสนามหาได้ทั่วไป

ไอ้เราก็ยัง ยืนกระต่ายขาเดียวไม่ค่อยเชื่อแก ได้มีโอกาศ ไปเที่ยวแถวท่าพระจันทร์ พระเจ้า ช่วย เหมือนของเรายังกะแกะ เลย เยอะมาก มีทั้งแบบ องคเดี่ยวและแบบ ติดกันเป็นแผง สอบถามคนขายเค้าก็บอกเป็นพระสมเด็จกรุกัลยา ขายส่ง มีทุกพิมพ์ ช่วงนี้กำลังอินเทรน ออเดอรเยอะ ลูกค้าหลายรายมาเช่าเป็นร้อยๆองค์ไปขายในเว็บ

พระเจ้าช่วย ไม่ทราบใครโดนไปมั่ง เนื่องจากเว็บไม่มีข้อมูลเลยไม่กล้าฟันธง แต่ตอนนี้เชื่อตาตัวเองแล้วค่ะ กรุแตกที่ไหน คนสร้างพระเก๊ก็ตามไปทำเสริมตลอด มิน่าละพระทำไมเยอะจังในเว็บ นับๆในเว็บเราเป็นพันๆองค์แล้ว คนก็เช่ากันสนุกสนาม

July 17, 2014 00:17:16 KTORN  (107)
KTORN  (107)

ขอบคุณมากครับที่ให้ข้อมูล.

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!