มเหศวรกรุวัดสว่างอารมณ์ สุพรรณบุรี

กระดานข่าว :

December 30, 2014 03:12:16 ส.ไผ่กำเพลิง  (52)(3)

พระมเหศวร กรุวัดสว่างอารมณ์ สุพรรณบุรี เป็นพระเก๋ตั้งแต่แรกการเป็นกรุ ง่าย ๆ ผียัดกรุ ทั้งพิมพ์ที่ผิดเพี้ยนไม่สวยงาม เทอะทะ  เนื้อพระที่กระด้าง ดูไม่นุ่มตา  สนิมไขแดงที่ใหม่สด ทั้งหมดนี้ยังมีเปิดประมูลให้เกลี่อนตาในเวบพระ ในหมดพระเนื้อชิน ไม่ทราบว่าเวบมาสเตอร์ทำไมปล่อยให้นำเข้ามาประมูล ทั้งที่เป็นพระปลอม ในจังหวัดสุพรรณไม่มีใครเล่น แทบจะไม่มีราคา ให้ยังไม่มีใครอยากถือไว้เลยครับ อย่างไรเสียเวบมาสเตอร์ช่วยกรองไว้เถอะครับ พระปลอมดี ๆ นี่เองครับ 

January 04, 2015 02:22:34 ปูศรีวนาไล  (358)

ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูลดีๆ ผมดีใจครับยังมีคนดีในแวดวงพระเครื่องอย่างพี่อยู่   สุดยอดครับ   และขอบคุณในข้อมูลที่พี่ให้ครับ   จากใจจริง ปูศรีวนาไล

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!