ห้องสนทนา :

ท่านต้อง LOGIN เพื่อสร้างกระทู้!

หัวข้อ

ขอเชิญพี่ๆเพื่อนๆพี่น้องสมาชิกเว็บดีดีทุกท่านร่วมประมูลภาพ หลวงพ่อเนื่อง วัดจุฬามณี ปี 12.+บัตรg.ทำบุญสร้างห้องน้ำถวายวัด

ไปรษณีย์ไทยปรับราคา ควรส่งแบบไหน

แจ้งข่าวศิษย์ หลวงปู่บัวทอง

พิมพ์ A 09 คู่เหมือน พิมพ์ A 02

ʕ•́ᴥ•̀ʔっ..แวะมาย้ำ..เคาะร่วมประมูล..สังเกตุกันด้วยน้าาา

พระอาจารย์ของหลวงพ่อคง วัดบางกะพ้อม

ประวัติและวัตถุมงคลหลวงพ่อเชย วัดโชติทายการาม

ประวัติและวัตถุมงคลหลวงพ่อเชย วัดเจษฎาราม

ประวัติและวัตถุมงคลหลวงพ่อคง วัดบางกะพ้อม

นาย กิตติศักดิ์ สุขตะโก..บุคคลฉ้อโกง

ʕ•́ᴥ•̀ʔっ..เคาะร่วมประมูล..สังเกตุอะไรแปลกๆ กันด้วยน้าาา

หลวงพ่อเที่ยง วัดละมุดใน พระเกจิยุคเก่าของลุ่มน้ำแม่กลอง

หลวงพ่อหรุ่น วัดช้างเผือก ยุคก่อนปี ๒๔๕๙ ที่น่าครอบครองบูชา

สมเด็จหลวงพ่อเหลือง วัดตาด้วง พระขุนแผนของเมืองแม่กลอง

พระแก้ววัดเจริญสุขาราม พระดีที่น่าเก็บ

ʕ•́ᴥ•̀ʔっ..แขวนพระลอดใต้ถุนบ้าน-ราวตากผ้า เสื่อมจริงหรือไม่..?

หลวงพ่อเงิน วัดโพธิ์งาม สมุทรสงคราม เกจิยุคเก่าของคนแม่กลอง

บุคคลฉ้อโกง นาย เกริกชัย เหวชัยภูมิ, น้อย แสนแก้ว, ชลลดา ชงขุนทด

ยังจำผมได้มั้ย ครับสวัสดีครับพี่ๆน้องๆ

เกริกชัย เหวภูมิชัย..เป็นมิจฉาชีพ ระวัง

น้อย แสนแก้ว..เป็นมิจฉาชีพ ระวัง

ชลลดา ชงขุนทด..เป็นมิตรฉาชีพ ระวัง

แวะมาทักทาย..คิดถึง❤️

รบกวนด้วยครับ พระโดนขโมยใครเห็นแจ้งได้นะครับ

เหรียญหล่อโบราณเสือหัวขาดหลวงพ่อไฉน จ.ขอนแก่น

งาน..”ปลากรวดแพะ”..

ไม่ได้เข้ามาเล่นซะนาน ตั้งแต่เปลี่ยน รูปแบบเว็บใหม่ เข้ามาปุ๊บ ก็โดนซะแล้ว...

ʕ•́ᴥ•̀ʔっ...แจ๋วจริง...

ตกลงยังงัยกันแน่ครับ..???? "รูปเหมือนปั๊ม ลพ เงิน ปี 2515 วัดท้ายน้ำ เนื้อทองเหลือง พิมพ์หน้าแก่ ฐานสูง ว.ขีด(นิยม)" ที่ลงขายกันโจ่งขรึ้มเลย????

หรือจะเป็นเพราะบารมีหลวงปู่ทิม รุ่นมงคลศิลาฤกษ์

ตำนานขุนแผนหลวงพ่อพูล วัดไผ่ล้อม

เมื่อผมเสียค่าโง่

ลองแวะเข้าไปเยี่ยมชมสนามพระท่าพระจันทร์ยุคปัจจุบันบ้างซิ แล้วท่านจะงง?

รู้สึก..สุดยอด..จริงๆ..

โดนไถเงิน 500 บาท

ระวังๆๆ!!! บัตรรับรอง พระเครื่องเมือง ... !!!!

ทุกอย่างเปลี่ยนไป

++ เว็บบางเว็บ หลอกลวงต้มตุ๋นกับการรับเช๊คกรอบพระทองคำ ++

++ เว็บบางเว็บ คุ้มครองพวกขายพระเก๊ ++

เหรียญกษาปณ์เนื้อเงิน แสตมป์ทองคำ

เรียนเชิญ มาส่งประกวดพระหลวงปู่นาค-หลวงปู่หิน วัดระฆังโฆสิตาราม กทม

อยากให้พ่อค้าตอบรับทราบบ้าง

"เมตตาณัง" มหาเมตตาใหญ่ ของ เจ้าตำหรับเสือหัวขาด หลวงพ่อไฉน วัดป่าคุณากรบูรพาจารย์ ขอนแก่น

พูดมาก เสียมาก พูดน้อย เสียน้อย ไม่พูด ไม่เสีย นิ่งเสีย โพธิสัตว์

นึกอะไรไม่ออกบอก "นางฟ้าชาลี"

"สวัสดีครับ" วันนี้แอ็ดมินมีเรื่องใกล้ตัวที่หลายท่านอาจจะยังไม่เคยทราบมาฝากกันนะครับ ฝากกดไลท์กดแชร์เพจด้วยนะครับ

ผมสมาชิกใหม่มีข้อข้องใจครับ รบกวนเพื่อนๆพี่ด้วยครับ

รบกวนด้วยนะครับ

หลวงพ่อเงิน

ฝากเป็นข้อคิดครับ

หน้าที่ :