รบกวนท่านเวปมาสเตอร์โอนเงินคืนให้ผม(เอื้ออนันต์)หน่อยครับ

กระดานข่าว : เปิดรังของรัก

January 31, 2018 12:06:37 เอื้ออนันต์  (2000)

วัดใจเคาะแรก>>>>>เหรียญเลื่อนสมณศักดิ์ 49 หลวงปู่ทวด วัดช้างให้ จ.ปัตตานี ปี53 <<<<< วัดใจเคาะแรกรายการนี้ผมได้โอนเงินผ่านเวปวันที่7.01.61เป็นจำนวนเงิน1370บาทโดยที่ผม(เอื้ออนันต์)ได้ร้องขอให้ผู้ตั้งประมูลส่งพระออกบัตรรับรองพระแท้.แต่ผู้ตั้งประมูล(ขุนพลพระเครื่อง)ไม่ได้ส่งพระตามที่ผมร้องขอ.แล้วผู้ตั้งประมูลก็อแจ้งข้อความว่า.พระไม่แท้ครับ.ในวันที่20.01.61ผมจึงขอท่านเวปมาสเตอร์.โอนเงินคืนผม(เอื้ออนันต์)ด้วยครับ.ขอบพระคุณมากครับ.

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!