คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » เรียนสมาชิกทุกท่าน » แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

ห้องสนทนา หัวข้อ : แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

โดยข้อความ
webmaster1หัวข้อ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Dec. 27, 2013, 9:34 a.m.

แจ้งอัตราค่าบริการ และค่าธรรมเนียมต่างๆ

ลำดับ

รายการ

อัตราค่าบริการ/บาท

เริ่มมีผลบังคับใช้

1.

ค่าบริการสมาชิก  VIP

**ฟรีร้านค้าพระเครื่อง 100 รายการ

1500 / ปี

1 มกราคม 57

2.

2.1  ค่าบริการบัตรรับประกันพระเครื่อง

150 / องค์

7 กรกฎาคม 56

2.2  ค่าบริการบัตรรับประกันพระเครื่อง 

200 / องค์

7 กรกฎาคม 57

แก้ไขเป็น

1 กรกฎาคม 2558

3.

ค่าบริการใบรายงานผลสมาชิกทั่วไป

**VIP  ไม่มีค่าใช้จ่าย

100 / 15 องค์

7 กรกฎาคม 56

4.

ค่าจัดส่งพระเครื่องคืนทางไปรษณีย์ EMS

100 / 15 องค์

***ทาง สนง.ขอปรับปรุงเลื่อนการปรับค่าบริการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

จากเดิม 200 บาท เริ่มวันที่ 7 / 7 / 57 เป็นวันที่ 1 / 7 / 58

***สมาชิกต้องใส่เงินสดมาทุกครั้ง ไม่รับธนาณัติ หรือโอนเงินใดๆทั้งสิ้น

***สมาชิกที่ไม่ใส่ค่าใช้จ่ายมา ทางทีมงานจะไม่ตรวจสอบ และแจ้งผล

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ขอบคุณครับ

สนง.ดีดีพระดอทคอม

มงคลบางแคความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Dec. 27, 2013, 10:26 a.m.

รับทราบที่1ครับ

tongsamyakความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Dec. 27, 2013, 10:37 a.m.

รับทราบครับผม

gear21ความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Dec. 27, 2013, 10:46 a.m.

รับทราบครับ

รติโกความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Dec. 27, 2013, 1:36 p.m.

ขอบคุณครับ

silanserความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Dec. 27, 2013, 2:14 p.m.

รับทราบครับ ถือว่ายังถูกมากๆ ถ้าเปรียบเทียบ กับเว๊ป อื่น ^_^

เมื่อ : Dec. 27, 2013, 3:27 p.m.

รับทราบ ขอทีมงานและเพื่อนสมาชิกทุกท่าน มีความสุข ร่ำรวยๆทุกท่านครับ ขอบคุณมากๆครับ

เมื่อ : Dec. 27, 2013, 5:50 p.m.

รับทราบครับ ...ปีใหม่  มีความสุขกันทั่วหน้านะครับ

krupra1965ความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Dec. 27, 2013, 6:10 p.m.

รับทราบครับ

chettsongpraความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Dec. 27, 2013, 7:38 p.m.

mooaun3345ความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Dec. 27, 2013, 8:48 p.m.

O.K.

สุริยเทพความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Dec. 28, 2013, 7:48 a.m.

เมื่อ : Dec. 28, 2013, 11:54 a.m.

ว.2 ว.8 ครับ

เมื่อ : Dec. 28, 2013, 4:16 p.m.

รับทราบครับ
บ้านพระพระบ้านความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Dec. 28, 2013, 5:19 p.m.

รับทราบขอบคุณครับ

jj2521ความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Dec. 28, 2013, 10:18 p.m.

บ้านนี้อบอุ่นเสมอ ....สวัสดีปีใหม่ ขอให้ทีมงาน และสมาชิก ร่ำรวย เฮงๆๆๆกันทุกท่านคร้าบ

เมื่อ : Dec. 29, 2013, 2:38 p.m.

รับทราบครับ

classic84ความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Dec. 29, 2013, 5:47 p.m.

รับทราบครับ

เมื่อ : Dec. 30, 2013, 9:48 p.m.

หลักสิบ10ความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Dec. 31, 2013, 9:07 p.m.

คร๊าบ...........

พรพระแม่ย่าความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Jan. 1, 2014, 1:10 p.m.

##...รับทราบ...ครับ...##

blackyความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Jan. 2, 2014, 12:05 a.m.

รับทราบค้าบ
pjanonความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Jan. 2, 2014, 5 p.m.

ลองพิจารณาดูอีกครั้งนะครับ เพราะทางไปรษณีย์จะไม่ค่อยยินยอมให้ใส่เงินสดไปในซองหรือพัสดุไปษณีย์ครับ ผมไม่รู้ว่าเป็นกฎของทางไปรษณีย์รึเปล่าครับ

ศิษย์จารย์จำเนียรความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Jan. 3, 2014, 1:45 p.m.

รับทราบครับ ดีมากครับ

เมื่อ : Jan. 3, 2014, 3:25 p.m.

รับทราบครับ 

เด็กตลาดช่องแคความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Jan. 4, 2014, 9:53 a.m.

รับทราบครับ

ศิลาแลงความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Jan. 4, 2014, 3:01 p.m.

รับทราบครับ

not888ความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Jan. 6, 2014, 10:50 a.m.

รับทราบครับผม...

moo-siamความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Jan. 7, 2014, 4:09 p.m.

รับทราบครับ

เมื่อ : Jan. 7, 2014, 9:52 p.m.

รับทราบครับ...

หมูหวาน99ความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งปรับปรุงกำหนดการค่าธรรมเนียมการออกบัตรรับประกันพระเครื่อง

เมื่อ : Jan. 8, 2014, 12:36 p.m.

วัสดีครับ

อยากสอบถาม เว็บมาสเตอร์ว่าตอนนี้/การตรวจสอบ/การส่งพระ/การแจ้งเลขส่งไปรษณีย์ มันไม่อัพเดทและล่าช้า

เกิดจากข้อขัดข้องไรครับ

ขอบพระคุณครับ

เมื่อ : Feb. 15, 2014, 2:51 p.m.

รับทราบครับผม ขอบคุณทางเวปที่ไม่ขึ้นราคาครับผม