คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » เปิดรังของรัก » เหรียญหลวงพ่อรุ่ง วัดท่ากระบือ สมุทรสาคร เนื้อเงิน ปี 2484

ห้องสนทนา หัวข้อ : เหรียญหลวงพ่อรุ่ง วัดท่ากระบือ สมุทรสาคร เนื้อเงิน ปี 2484

โดยข้อความ
eak ตรอกแดงหัวข้อ: เหรียญหลวงพ่อรุ่ง วัดท่ากระบือ สมุทรสาคร เนื้อเงิน ปี 2484

เมื่อ : 30 พฤษภาคม 2013, 8:09:17

รูปถ่ายไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ครับ ใช้มือถือถ่าย เป็นมรดกจากคุณพ่อครับ

เนื้อเงิน สภาพยังพอเห็นหน้าตา ด้านหลังเลือนเล็กน้อย จากการใช้

ปัจจุบัน พี่รักษ์ ศรีเกศ นิมนต์ไปแล้ว วันนี้เลยนำมาให้ชมกันครับ

ติชม กันได้ครับ

เมื่อ : 2 มิถุนายน 2013, 21:46:30

เหรียญหายากส์จริงๆครับ มรดกอีกต่างหาก สุดๆครับพี่