คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » จับตาพระเก๊ » เหรียญใบสาเก หลวงพ่อคง วัดวังสรรพรส จันทบุรี นึกว่าจะไม่มีใครเอาเก๊มาปล่อยแล้ว แต่เมื่อมีมา ก็ต้องจัดวัคซีนกันโดน ไปดูกัน !!!

ห้องสนทนา หัวข้อ : เหรียญใบสาเก หลวงพ่อคง วัดวังสรรพรส จันทบุรี นึกว่าจะไม่มีใครเอาเก๊มาปล่อยแล้ว แต่เมื่อมีมา ก็ต้องจัดวัคซีนกันโดน ไปดูกัน !!!

โดยข้อความ
lishiminหัวข้อ: เหรียญใบสาเก หลวงพ่อคง วัดวังสรรพรส จันทบุรี นึกว่าจะไม่มีใครเอาเก๊มาปล่อยแล้ว แต่เมื่อมีมา ก็ต้องจัดวัคซีนกันโดน ไปดูกัน !!!

เมื่อ : 12 ธันวาคม 2011, 20:34:17

แท้ หน้า หลัง 

ekinchengความคิดเห็น: ตอบกลับ: เหรียญใบสาเก หลวงพ่อคง วัดวังสรรพรส จันทบุรี นึกว่าจะไม่มีใครเอาเก๊มาปล่อยแล้ว แต่เมื่อมีมา ก็ต้องจัดวัคซีนกันโดน ไปดูกัน !!!

เมื่อ : 1 กุมภาพันธ์ 2012, 18:40:05

ขอดูงานเก๊หน่อยครับ

เมื่อ : 9 กุมภาพันธ์ 2012, 20:11:10

เก๊ครับ