คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » ถามตอบ แท้-เก๊ » สอบถาม เหรียญหลวงพ่อเคลิ้ม......วัดโพธิ์เผือก อยุธยา รุ่นไหนครับ ขอบคุณมากครับ

ห้องสนทนา หัวข้อ : สอบถาม เหรียญหลวงพ่อเคลิ้ม......วัดโพธิ์เผือก อยุธยา รุ่นไหนครับ ขอบคุณมากครับ

โดยข้อความ
kittichaiหัวข้อ: สอบถาม เหรียญหลวงพ่อเคลิ้ม......วัดโพธิ์เผือก อยุธยา รุ่นไหนครับ ขอบคุณมากครับ

เมื่อ : 12 มกราคม 2011, 12:59:03

สอบถาม เหรียญหลวงพ่อเคลิ้ม......วัดโพธิ์เผือก อยุธยา รุ่นไหนครับ ขอบคุณมากครับ