คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » เปิดรังของรัก » !!! หลวงพ่อโต เนื้อชินเงิน(ลงรัก) กรุวัดตะไกร จ.อยุธยา (หายากครับ)

ห้องสนทนา หัวข้อ : !!! หลวงพ่อโต เนื้อชินเงิน(ลงรัก) กรุวัดตะไกร จ.อยุธยา (หายากครับ)

โดยข้อความ
pingหัวข้อ: !!! หลวงพ่อโต เนื้อชินเงิน(ลงรัก) กรุวัดตะไกร จ.อยุธยา (หายากครับ)

เมื่อ : 23 ตุลาคม 2010, 23:05:37

พระเนื้อชินเงิน  เป็นพระที่มีน้อยยิ่งลงรักแบบนี้  นับว่าหาดูได้ยากครับ

นานๆจะพบซักองค์

องค์นี้ผิวจัด  ดูง่ายมากครับ

pingความคิดเห็น: ตอบกลับ: !!! หลวงพ่อโต เนื้อชินเงิน(ลงรัก) กรุวัดตะไกร จ.อยุธยา (หายากครับ)

เมื่อ : 23 ตุลาคม 2010, 23:07:01

พอดีเพิ่งประมูลได้มาจากพี่ๆในเวปนี้ครับ

ยิ่งส่องยิ่งชอบครับองค์นี้

thevitความคิดเห็น: ตอบกลับ: !!! หลวงพ่อโต เนื้อชินเงิน(ลงรัก) กรุวัดตะไกร จ.อยุธยา (หายากครับ)

เมื่อ : 25 ตุลาคม 2010, 18:56:59

สวยคลาสิคมากๆครับผมyes

dang2505ความคิดเห็น: ตอบกลับ: !!! หลวงพ่อโต เนื้อชินเงิน(ลงรัก) กรุวัดตะไกร จ.อยุธยา (หายากครับ)

เมื่อ : 25 ตุลาคม 2010, 22:06:45

มีเสน่ห์ไปอีกแบบครับ yes

sidtadความคิดเห็น: ตอบกลับ: !!! หลวงพ่อโต เนื้อชินเงิน(ลงรัก) กรุวัดตะไกร จ.อยุธยา (หายากครับ)

เมื่อ : 25 ตุลาคม 2010, 22:58:05

เยี่ยมเลยคร้าบlaugh

chatreeความคิดเห็น: ตอบกลับ: !!! หลวงพ่อโต เนื้อชินเงิน(ลงรัก) กรุวัดตะไกร จ.อยุธยา (หายากครับ)

เมื่อ : 27 ตุลาคม 2010, 8:55:57

หาดูยากครับ............มันส์

สังข์ทอง2ความคิดเห็น: ตอบกลับ: !!! หลวงพ่อโต เนื้อชินเงิน(ลงรัก) กรุวัดตะไกร จ.อยุธยา (หายากครับ)

เมื่อ : 27 ตุลาคม 2010, 9:28:22

cheeky  ยอดเยี่ยมมากครับพี่ heart heart heart

เมื่อ : 29 ตุลาคม 2010, 23:57:26

ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่แวะเข้ามาทักทายนะครับ

heart