คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » ถามตอบ แท้-เก๊ » พระกรุกระต่ายแกลบเนื้อดินครับ

ห้องสนทนา หัวข้อ : พระกรุกระต่ายแกลบเนื้อดินครับ

โดยข้อความ
กระเช้าทองหัวข้อ: พระกรุกระต่ายแกลบเนื้อดินครับ

เมื่อ : 3 พฤษภาคม 2008, 14:16:36

องค์นี้แท้หรือเปล่าครับ  พอทราบราคาเล่นหาพระกรุนี้กันบ้างป่ะครับ ขอบคุณทุกท่านครับ
kuekulความคิดเห็น: ตอบกลับ: พระกรุกระต่ายแกลบเนื้อดินครับ

เมื่อ : 3 พฤษภาคม 2008, 15:02:17

กรุนี้น่าจะหลักพันปลายถึงหมื่นน่ะครับ

แต่ผมเห็นแต่เนื้อชินน่ะครับเนื้อดินขอผ่านไปให้ท่านอื่นๆดีกว่า

o.v.ความคิดเห็น: ตอบกลับ: พระกรุกระต่ายแกลบเนื้อดินครับ

เมื่อ : 3 พฤษภาคม 2008, 18:28:46

ไม่ใช่กระต่ายแกลบครับ

เป็นพระแท้ แต่ไม่รู้ที่ไหนครับ

ลองฟังหลายๆความเห็นนะครับ

เสี่ยโภคินความคิดเห็น: ตอบกลับ: พระกรุกระต่ายแกลบเนื้อดินครับ

เมื่อ : 4 พฤษภาคม 2008, 4:27:14

.....