คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » ถามตอบ แท้-เก๊ » พระหูยาน ชินเขียว ลพบุรี ครับ

ห้องสนทนา หัวข้อ : พระหูยาน ชินเขียว ลพบุรี ครับ

โดยข้อความ
pipiหัวข้อ: พระหูยาน ชินเขียว ลพบุรี ครับ

เมื่อ : 5 มีนาคม 2009, 7:21:22

อยากรบกวนสอบถามท่านผู้รู้เพื่อเป็นวิทยาทานครับผม

สิงห์ขร41ความคิดเห็น: ตอบกลับ: พระหูยาน ชินเขียว ลพบุรี ครับ

เมื่อ : 7 มีนาคม 2009, 10:58:17

จากรูปดูยากครับ...ไม่เห็นปานดำเลย...ไขก้อไม่ชัดเจน  ส่วนตัวไม่ชอบครับ...

pipiความคิดเห็น: ตอบกลับ: พระหูยาน ชินเขียว ลพบุรี ครับ

เมื่อ : 7 มีนาคม 2009, 12:26:38

ขอบคุณครับผม