ʕ•́ᴥ•̀ʔっ..แจ้งการโอนเงินครับ..คุณ ภาบุญประกอบ (โอนผ่านทางสำนักงาน)

กระดานข่าว : แจ้งการโอนเงินและการจัดส่ง-(ส่วนสมาชิกโอนกันเอง)

August 24, 2022 15:19:36 khanthong  VIP   (4591)

แจ้งครับ..รายการ..หลวงปู่ทวดประจำตะกูล*( เนื้อเงินลงยาเขียว )*แยกจากชุดกรรมการ วัดห้วยมงคล สวย...เดิมๆ
. . จัดส่งเข้าสำนักงานเลยครับ
. .โอนเงินผ่านทางสนง. เรียบร้อยครับ
+ แจ้งทางสำนักงานเรียบร้อยแล้วครับ 24/8/2022

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!