ผมสมาชิกใหม่มีข้อข้องใจครับ รบกวนเพื่อนๆพี่ด้วยครับ

กระดานข่าว : เรื่องเล่าชาว-ดีดี

November 03, 2016 18:43:13 bmosick  (99)(1)
bmosick  (99)(1)

1.เวลาเราตั้งประมูลแล้ว สำหรับคนคำชมน้อยแบบผม การโอนผ่านเว็ปจึงเป็นทางเลือกที่ดีของลูกค้า ถ้าพระมีบัตรรับประกันหรือไม่มีบัตรรับประกัน ผมจะต้องจัดส่งไปที่สำนักงานหรือลูกค้าเลยครับ แล้วเคยมีกรณีแบบนี้มั้ย ที่เราส่งพระไปแล้วไปรณีย์ขึ้นถึงแล้วแต่ลูกค้าอ้างว่าไม่ได้พระ กรณีแบบนี้เราไม่สูญไปหรอครับ
2.การส่งตรวจสอบพระ ปกติใช้เวลากี่วันครับจากวันที่เราจัดส่งไปจนกลับมาถึงเรา
3.ขอฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆน้องๆทุกท่านด้วยครับ ผม เว้น ขอพืเนที่รายงานตัวครับ

November 07, 2016 05:04:04 พันธุ์ทิพย์  VIP   (3249)

ผมว่าลองโทรถามทีมงานดีกว่านะครับ ^ ^ 

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!