ชื่อบัญชีผู้ตั้งประมูล-ผู้รับโอนไม่ตรงกัน

กระดานข่าว : เรียนสมาชิกทุกท่าน

September 29, 2014 12:07:25 เด็กเขามะม่วง  (43)(1)

ระวังไว้หน่อยนะครับ  เพราะถ้าเกิดผิดพลาดขึ้นมา  เราจะถามเอากับใครละครับ  ผู้ตั้งประมูล หรือ ผู้รับเงิน  เรื่องนี้ ทางเว็ปน่าจะตรวจสอบให้ดีด้วย สมาชิกผู้ใด ชื่อไม่ตรงกัน ควรให้รีบแก้ไข  หรือไม่ก็ระงับการประมูลไว้ก่อน  สมาชิกทั่วไปจะได้สบายใจครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!