พระขุนแผนผงพรายลป.ทิมพิมพ์ทรงพลใหญ่ พร้อมใบประกาศครับ (12,000 บ.)

กระดานข่าว :

January 06, 2018 17:32:43 papex  (17)
papex  (17)

พระขุนแผนผงพราย หลวงปู่ทิม วัดละหารไร่

พิมพ์ทรงพลใหญ่ พร้อมใบรับรองพระแท้ จากงานประกวดพระครับ

ต้องแจ้งก่อน พระรุ่นนี้ เล่นหากันเฉพาะกลุ่มนะครับ

แต่ก็ เริ่มมีการ ขยายกลุ่มเล่นหากันมากขึ้น

แต่สนามใหญ่ทั่วไป ยังไม่นิยมเล่นหา หรือพวกเวปที่ออกบัตร

ยังไม่ออกบัตรรุ่นนี้  พิจารณาตามความชอบ และควรศึกษาข้อมูล

มาก่อนนะครับ แต่ขอบอกเช่าไว้ไม่ผิดหวังครับ

อนาคต อาจหาราคากับสภาพนี้ ไม่ได้นะครับ

มีแค่องค์นี้องค์เดียวครับ

January 06, 2018 17:39:28 papex  (17)
papex  (17)

รูปใบประกาศ กับกล่องงานประกวดครับ

พระองค์นี้ ได้มาจาก ในพื้นที่เลยครับ

พี่ท่านใดสนใจจริงๆ IB เข้ามาคุยกันได้ครับ

มีแค่องค์นี้ องค์เดียว นำเสนอเป็นทางเลือก สำหรับท่าน ที่อยาก

หาพระขุนแผนผงพรายกุมาร ซักองค์ ในราคา พอเล่นหาได้ครับ

แต่ก็ควร ใช้วิจารณญาณ และศึกษาข้อมูลก่อนนะครับ

เปิด ราคาที่ 12000 บาท

ขอบคุณครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!