น้องKKRฝากแจ้งพี่ๆผู้มีอุปการะคุณทุกท่าน เรื่องการจัดส่งพระอาจจะล่าช้า ...เพราะ....

กระดานข่าว : ฝากข่าวถึงเพื่อน

November 06, 2017 16:52:53 KKR   (1470)(1)
KKR   (1470)(1)

เนื่องจากตัวน้องป่วยเป็นไข้หวัดใหญ่นอนซมมาตั้งแต่วันที่30จนเพ่งจะซ่างไข้หลังจากโดนคุณหมอจัดไป2เข็ม อาจจะทำให้พระที่พี่ๆทุกท่านปิดไปแล้วโอนเงินมาแล้วส่งล่าช้าหน่อยนะครับแต่น้องจะพยายามหาของแถมมาชดเชยความล่าข้าในครั้งนี้ทุกรายการนะครับ จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ

ขอบคุณครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!