ฝากข่าวถึง คุณชโลธร ศิรินาท หรือยูสเซอร์เนม lomazaa ให้โอนเงินคืน

กระดานข่าว :

July 02, 2014 15:08:26 Maton  (77)
Maton  (77)

ผมโอนเงินให้ดำเนินการออกบัตรพระหลวงพ่อโสธร วัดเขาสำเภาทอง ตั้งแต่ 14 พ.ค.57 (แต่เป็นการแจ้งให้ผมโอนใส่คนละบัญชีกับที่แจ้งไว้ในเว๊ป) ต่อมาประมาณกลางเดือน มิ.ย.57 โทรแจ้งผมว่าทางสำนักงานขอแกะพลาสติกหุ้มพระออกตรวจสอบผมก็อนุญาติ  ต่อมาผมเห็นว่านานผิดปกติจึงโทรถามก็รับสายแต่บอกว่าจะโทรกลับ แต่ก็หายไป  เมื่อผมไปตรวจสอบการแจ้งผลการออกบัตรในเว๊ปกลับพบว่า ผลออกตั้งแต่ เดือน พ.ค.57 ว่าเป็นพระไม่แท้  ผมจึงพยายามติดต่อให้โอนเงินกลับ จำนวน 2,950 บาท ทั้งส่ง SMS และส่ง Mailbox (Email ที่แจ้งไว้ในเว๊ปส่งหรือติดต่อไม่ได้) แต่ก็ไม่ได้รับการติดต่อหรือโอนเงินกลับมาให้  เมื่อดูตามรูปการณ์แล้ว เป็นการส่อเจตนาชัดนะครับ ถ้ายังไม่โอนเงินคืน หรือมีปัญหาอะไรก็น่าจะติดต่อกลับ  เพราะลักษณะแบบนี้ผมไม่อยากให้เกิดขึ้นกับคนในวงการพระด้วยกันที่มีเจตนาเข้ามาในวงการด้วยความรัก และบริสุทธิ์ใจ ถ้าผมยังไม่ได้รับการติดต่อทราบเหตุผลหรือได้รับการโอนเงินคืน จะขอใช้สิทธิ์ให้เว๊ปดำเนินการตามฎครับ 

July 02, 2014 15:19:59 Maton  (77)
Maton  (77)

ผลออกตั้งแต่ปลายเดือน พ.ค.ครับ แต่เดือน มิ.ย. กลับโทรถามว่าทางเว๊ปขอแกะพลาสติกหุ้มออกตรวจสอบ ซึ่งขัดแย้งกับความจริง

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!