จาก boonyarat ถึง โจ้-รังสิต

กระดานข่าว :

April 27, 2012 05:44:29 boonyarat   (273)

ผมบอกไม่ได้ไปเกี่ยวข้องอะไรกับคุณ ก็คือไม่เกี่ยวข้อง และ ก็ไม่เคยรู้จักกับคุณเป็นการส่วนตัวด้วย ผมถึงบอกว่าผมตรวจสอบได้ มีข้อมูล มีตัวตนครับ มีการซื้อ-ขาย โอนเงินกับลูกค้าในเวป dd-pra อยู่ตลอดครับ สำหรับคนที่หลอกคุณๆก็คงต้องดำเนินการทางกฎหมายครับ เพราะผมบอกแล้วว่าผมก็เสียชื่อเสียง ในเมื่อคุณออกมายืนยันว่าไม่ใช่ผม ก็ ต้องขอบคุณนะครับ คนเรามีปัญหาพูดคุย เข้าใจกันช่วยเหลือกันได้ครับ ผู้ใหญ่ระดับสูงในวงการพระผมก็รู้จักมิใช่น้อย ถ้าคุณรู้ข้อมูลหรือที่อยู่ คนที่โกงคุณ และ ใช้ user ของผมช่วยกรุณาบอกด้วย ตามเบอร์โทร.ในข้อมูลส่วนตัวผม หรือ ไปพบผมได้ที่ กรม สห.ทบ. ได้ตลอดเวลาราชการ ขอบคุณครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!