จาก โจ้-รังสิต ถึงคุณ boonyarat

กระดานข่าว :

April 07, 2012 07:03:19 โจ้-รังสิต  (2)

ไม่ได้เข้ามานานครับ ต้องขออภัยครับ.............................................

ถึงวันนี้ก็ยัง งงอยู่ครับ แต่ไม่เป็นไร ส่งพระคืนไปให้นานแล้ว เงินก็ไม่ได้รับคืน ไม่รู้ว่าใคร เป็นคนโกงเงิน หรือเป็นพวกหลอกลวง!!!!  เงินทอง ไม่ได้มากมาย ผมให้อภัยได้ครับ.........................................

จากที่เคยได้พูดคุย กับคุณ boonyarat แล้ว ก็เข้าใจว่า ไม่น่าจะเป็นคนที่ โกง เงินผม (คุณบอกว่าไม่ได้ทำ ไม่ได้โกง ผมก็เชื่อครับ)

@@@@แต่ผมยังคงหาตัว ผู้ใช้ User  boonyarat  ที่ขายของ เก๊ๆ และ โกงเงิน ของผมไม่ได้@@@@

April 07, 2012 07:45:06 โจ้-รังสิต  (2)

ถึงอย่างไร ก็ต้อง ขอโทษ boonyarat ด้วยครับ (คุณคงจะโดน แฮกข้อมูล)

ตอนผมติดต่อซื้อขาย ผู้หญิง เป็นผู้ดำเนินการ ทั้งหมด

ผมยังงงอยู่เหมือนกันครับ แต่ก็ช่างมันเถอะครับ..............................

ผมจะตามหา คนที่มัน มาแอบแฝง ใช้ User ของคนอื่น ดู เพื่อว่าซักวันนึงคงจะเจอ

.....................นานมากแล้วที่ได้แวะมาเยี่ยม เว็ป dd-pra ครับ.....................

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!