December 20, 2011 16:19:09 min119  (229)
min119  (229)

ขั้นต่อไปผมจะนำสลิปการโอนเงินไปแจ้งความดำเนินคดี ผมว่าถ้าไม่คิดโกงผมคงจะไม่ทำขนาดนี้ โทรไปก็ไม่ยอมรับสาย นี่ผมก็ให้โอกาศขายมาตั้งนานแล้ว สุดท้ายขอโอนก่อน5000ก็เบี้ยวอีก

December 20, 2011 16:19:09 min119  (229)

ขั้นต่อไปผมจะนำสลิปการโอนเงินไปแจ้งความดำเนินคดี ผมว่าถ้าไม่คิดโกงผมคงจะไม่ทำขนาดนี้ โทรไปก็ไม่ยอมรับสาย นี่ผมก็ให้โอกาศขายมาตั้งนานแล้ว สุดท้ายขอโอนก่อน5000ก็เบี้ยวอีก

December 21, 2011 03:24:17 กิตติภพ  (1241)

รีบเเฉลยดีกว่านะครับ เพราะตามลิ๊งค์นี้เกี่ยวพันมาถึงผมด้วย หากไม่เกี่ยวข้องกับผมควรรีบเฉลยเพราะผมคิดว่าผมไ่ได้เกี่ยวข้องด้วยเลยนะครับ

December 21, 2011 03:27:00 กิตติภพ  (1241)

รีบเเฉลยดีกว่านะครับ เพราะตามลิ๊งค์นี้เกี่ยวพันมาถึงผมด้วย หากไม่เกี่ยวข้องกับผมควรรีบเฉลยเพราะผมคิดว่าผมไ่ม่ได้เกี่ยวข้องด้วยเลยนะครับ หากถูกโกงก็ควรแจ้งเว๊ปมาสเตอร์ ไม่ใช่มาเปิดครึ่ง ๆ กลาง ๆ แบบนี้ คนจะเข้าใจผิดว่าผมเป็นผู้โกงคุณนะัครับ

December 21, 2011 04:22:10 min119  (229)

สวัสดีครับคุณกิตติภพ  ผมไม่เก่งคอมฯ ผมลองcopyคำพูดของuser phairukhan มาให้อ่านดู ไม่ทราบว่าไปเกี่ยวขัองกับคุณตรงไหน ถ้าผิดพลาดยังไงผมขอโทษด้วยครับ ถ้าผมผิดพลาดยังไงโทรบอกได้นะครับผมยินดีชี้แจงและขอโทษครับ 081-6967900 ขอบคุณครับ

December 21, 2011 06:00:04 กิตติภพ  (1241)

ตุณไม่เห็นหรือข้อความที่คุณก๊อปปี้มาโพสต์เป็นการโพสต์ระหว่างผมกับคุณ PHAIRUKHAN แล้วคุณว่าจะไม่เกี่ยวข้องกับผมได้อย่างไร และพอคุณนำลิงค์มาโดยไม่บอกว่าใครเป็นคนโกง ปัญหาก็จะเกิดคือมีตนเข้าใจผิดว่าไม่ผมก็คุณ PHAIRUKHAN คนใดคนหนึ่งเป็นผู้โกง ทั้ง ๆ ที่ผมไม่รู้เรื่องที่คุณทำธุรกรรมกัน 2 คนเลย ในเมื่อมีการพาดพิงมาถึงผม คุณก็ต้องรีบเคลียร์ให้กระจ่างสิ

December 21, 2011 08:00:08 min119  (229)

สวัสดีครับ ผมโพสข้อความในmailboxของผมไม่ได้พาดพิงผู้ใดเลยแล้วก็ไม่มีข้อความระหว่างคุณกับphairukhanขี้นมาเลย เพื่อนผมก็ขี้นแบบคุณเหมือนกันผมว่ามันเป็นที่ระบบที่ยังไม่สมบูรณ์ ทำให้คนที่เข้ามาดูและเคยฃื้อขายกับphairukhanขี้นข้อความที่เคยฃื้อขายกัน อย่างเพื่อนผมก็ขี้นที่เคยฃื้อขายกันไม่ขี้นข้อความที่ผมโพสเลย เพราะฉะนั้นข้อความที่ขี้นกับคุณจะไม่ขี้นกับคนอื่นแน่ ถ้าคุณมีเพื่อนในเวปddลองให้เพื่อนคุณเข้าดูนะครับรับรองว่าจะไม่มีข้อความใดๆเกี่ยวกับคุณแน่นอน ยังไงผมก็ขอโทษคุณมาณ.ที่นี้ด้วยนะครับ แล้วผมก็ระบุชื่อ phairukhan เป็นคนโกงผมมาแล้วนะครับ ขอบคุณครับ

December 21, 2011 08:06:52 min119  (229)

ผมโทรไปคุยกับทางเวปddแล้วครับ ทางเวปเปิดดูก็บอกว่าไม่ขี้นlinkอะไรเลย เพราะฉะนั้นคงจะขี้นเฉพาะuserที่เคยฃื้อขายกันกับphairukhanเท่านั้นไม่ไปขี้นกับคนอื่น แล้วuserของคนที่เคยฃื้อขายกับphairukhanคนอื่นอย่าตกใจนะครับที่ขี้นแบบคุณกิตติภพ  สุดท้ายผมขอโทษทุกๆคนด้วยที่เกิดเหตุการณ์แบบนี้ขี้น

December 21, 2011 11:20:04 min119  (229)

min119

กสิกรไทย 014-2380-196

เมื่อ 2 วัน, 21 ชั่วโมง ที่แล้ว

Phairukhan

ขอเลขที่บัญชีด้วยครับ

เมื่อ 3 วัน ที่แล้ว

Phairukhan

พรุ่งนี้จะโอนให้ 5000 ก่อนครับ ผมมีเท่านี้จริงๆ พระที่ขายได้ของเพื่อนฝากลงครับ ผมจะทะยอยให้อีกโดยเร็วที่สุดครับ ขอบคุณครับ

เมื่อ 4 วัน, 13 ชั่วโมง ที่แล้ว

min119

ทำตัวอย่างกับเด็กเล่นขายของผัดผมมาหลายครั้งแล้วเอาเงินผมไปหมุน2เดือนแล้ว เห็นในเวปยูก็โอนเงินให้กันตั้งแต่บ่าย2 ถ้าพรุ่งนี้ไม่ได้เงินผมคืน ผมเลิกคุยแล้วและไม่ต้องเมล์มาอีก

เมื่อ 5 วัน, 19 ชั่วโมง ที่แล้ว

Phairukhan

ผมรอลูกค้าโอนเงินมาให้ครับพี่ โอนมาให้ผมก็จะรีบโอนให้พี่ทันทีเลยครับ ขอบคุณครับ

เมื่อ 6 วัน, 1 ชั่วโมง ที่แล้ว

min119

ผมให้ถีงวันที่15ธ.คนี้นะ ขอเป็นครั้งสุดท้ายนะ เฃ็งมากเลย

เมื่อ 1 สัปดาห์, 5 วัน ที่แล้ว

Phairukhan

ตอนนี้ผมกำลังรวมเงินอยู่คับ ยังขาดบางส่วนที่ลูกค้าที่ประมูลยังไม่โอนมาให้บางส่วนครับ ผมขอเวลาอีกหน่อยครับ ช่วงนี้ผมแย่จริงๆ ขอบคุณครับ

เมื่อ 1 สัปดาห์, 6 วัน ที่แล้ว

Phairukhan

ขอบคุณครับ

เมื่อ 2 สัปดาห์, 6 วัน ที่แล้ว

min119

เมื่อเช้าเพิ่งปรีกษากับสารวัตรเขาให้แจ้งในคดีฉ้อโกงฃี่งเป็นคดีอาญาด้วย และนัดว่าพรุ่งนี้ให้ไปแจ้งความ นี่ผมก็ให้เวลาคุณมามากแล้วนะ เอาเป็นว่าผมให้เวลาคุณถีงวันที่8 เป็นวันสุดท้าย ผมให้เพื่อนที่โคราชไปดูบ้านคุณมาแล้วด้วยตามที่อยู่ในเวป

เมื่อ 2 สัปดาห์, 6 วัน ที่แล้ว

Phairukhan

ผมเพิ่งโดนโกงมาครับ กำลังตามเงินอยู่ ผมขออีกอาทิตย์ครับ ผมกำลังลงพระอยู่ครับ รับรองได้ครบครับ ขอบคุณครับ

เมื่อ 3 สัปดาห์ ที่แล้ว

min119

RE: RE: RE: RE: RE: RE: RE: RE: เหรียญเจริญพรเต็มองค์ไม่ตัดปีก 
ขอเวลาผมมาครบอาทิตย์แล้ว คุณเล่นมาให้ผมรอแบบไม่มีกำหนดเลยฃี่งผมก็โอนไปให้เดือนกว่าแล้ว ผมให้เวลาถีงวันที่1ธันวา ถ้าผมยังไม่ได้เงินผมคืนผมแจ้งดำเนินคดีแน่ และจะนำข้อความที่ตอบกันมาในเวปและหลัก

เมื่อ 1 เดือน ที่แล้ว

Phairukhan

RE: RE: RE: RE: RE: RE: RE: เหรียญเจริญพรเต็มองค์ไม่ตัดปีก 
ขอบคุณครับ ผมก็ไม่ได้พระเหมือนกันครับ ตามไมได้เลย ขอบคุณมากครับผมไม่มีเจตนาโกงพี่ครับ ขอโทษด้วยจริงๆครับ

เมื่อ 1 เดือน, 1 สัปดาห์ ที่แล้ว

min119

RE: RE: RE: RE: RE: RE: เหรียญเจริญพรเต็มองค์ไม่ตัดปีก 
รับทราบครับ เร่งหน่อยก็แล้วกัน

เมื่อ 1 เดือน, 1 สัปดาห์ ที่แล้ว

Phairukhan

RE: RE: RE: RE: RE: เหรียญเจริญพรเต็มองค์ไม่ตัดปีก 
ผมตามไม่ได้เลยครับ ช่วงนี้ผมไม่ได้ขายของด้วย ขอผมลงพระขายก่อนนะครับผมจะรีบโอนคืนให้เร็วที่สุดครับพี่ ขอบคุณครับ

min119

RE: RE: RE: RE: เหรียญเจริญพรเต็มองค์ไม่ตัดปีก 
เหรียญทองแดงกรรมการ 3 เหรียญที่ว่าถ้าไม่ใช่บล๊อคหลังขชีดก็ลองส่งมาดูแล้วกัน แต่ถ้าเป็นหลังขีดไม่ต้องเพราะผมไม่เล่น

เมื่อ 1 เดือน, 2 สัปดาห์ ที่แล้ว

min119

RE: RE: RE: RE: เหรียญเจริญพรเต็มองค์ไม่ตัดปีก 
เพิ่งมาเปิดเวปddดู ผมเกือบจะดำเนินการตามขั้นตอนแลัว ทำไมแค่รับโทรศัพท์ไม่ได้มีอะไรปัญหาอะไรยังไงยังพอคุยกันได้ แต่นี่ทำให้เครียด เมื่อกี้ผมเปิดเวปu เลยยื่นคำขาดไปแล้ว เอาอย่างนี้นะให้คุณโทรมาคุยกับผมวันนี้จะ

เมื่อ 1 เดือน, 2 สัปดาห์ ที่แล้ว

Phairukhan

RE: RE: RE: เหรียญเจริญพรเต็มองค์ไม่ตัดปีก 
สวัสดีครับพี่ เรื่องเงิน ผมขอเวลาหน่อยครับเนื่องจากผมรอเงินลูกค้าโอนมาให้ครับ ตอนนี้ผมมีเหรียญ ทองแดงกรรมการ 3 เหรียญครับ ถ้าพี่สนใจผมจะส่งไปให้ดูก่อนก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

min119

RE: RE: เหรียญเจริญพรเต็มองค์ไม่ตัดปีก 
ตกลงจะเอายังไงครับ โทรไปก็ไม่ยอมรับสาย ถ้าวันที่1/11 ยังไม่เรียบร้อยผมต้องขอดำเนินการตามกฏหมายและลงเวปต่างๆนะครับ

เมื่อ 1 เดือน, 3 สัปดาห์ ที่แล้ว

min119

เหรียญเจริญพรเต็มองค์ไม่ตัดปีก
โอนเงินให้แล้วครับ 14000บาท ชูชาติ สาธิตคณิตกุล 119ถนนศรีเวียง แขวงสีลม เขตบางรัก กทม10500

เมื่อ 2 เดือน ที่แล้ว

Phairukhan

RE: เหรียญเจริญพรเต็มองค์ไม่ตัดปีก 
องค์นี้มีพี่เช่าแล้วครับ ตอนนี้เหลือเหรียญเจริญพรเต็มองค์ไม่ตัดปีก เนื้อนวะโค๊ด ๙ อีกองค์มีจารหลวงพ่อด้วยครับ 15000 ครับ

เมื่อ 2 เดือน, 1 สัปดาห์ ที่แล้ว

min119

เหรียญเจริญพรเต็มองค์ไม่ตัดปีก 
สวัสดีครับ ตั้งไว้เท่าไหร่ครับ สนใจครับ 081-6967900

เมื่อ 2 เดือน, 1 สัปดาห์ ที่แล้ว

ลองcopyใหม่ครับ 

December 21, 2011 15:38:45 เนกเนินกว้าว  (491)

ลงลิงค์รายการประมูล ให้เห็นหน่อย ก็คงจะดี   ขอให้จบลงด้วยดีนะครับ เงินทองไม่ตายคงหาใหม่ได้ แต่ชื่อเสียงเสียแล้วสร้างใหม่ลำบากนะเจ้านาย

December 21, 2011 15:45:50 min119  (229)

เริ่มจากผมเมลสอบถามราคาพระแล้วเขาว่าขายไปแล้วและเสนอองค์ใหม่ให้ผมและตกลงฃื้อขายกันตามที่ผมยกมาให้อ่านดูครับ http://www.dd-pra.com/auction/detail/1293937/ ลิงค์นี้เป็นรายการที่เมลถามไปครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!