สมควรตักเตือนคุณเสือเพรียง (ด้วยความเคารพ....)

กระดานข่าว :

November 13, 2011 16:19:19 nvssss  (58)(1)
nvssss  (58)(1)

ในช่วง๑ สัปดาห์

รายที่ ๑.

ปานชีวา

หัวข้อ: แจ้งให้คุณ เสือเพรียงทราบว่ารายการหลวงปู่ม่น 2537 170 บาท ยังไม่ได้รับ 2สัปดาห์แล้ว

เขียนเมื่อ: ศ. 28 ตุลาคม 2554 12:36

ผมโอนเงินตามรายการ ที่ประมูลได้ และแจ้งให้ทราบ 4 ครั้งแล้วครับ ยังไงช่วยติดต่อกลับด้วย

รายที่ ๒.

wasan_k

หัวข้อ: เถึงท่านเสือเพรียง รายการหลวงริม ยังไม่ได้รับพระครับ

เขียนเมื่อ: พฤ. 10 พฤศจิกายน 2554 13:43

ต้องขออภัยที่โพสต์แจ้งครับ เพื่อความสบายใจว่าได้โอนแล้ว

ขอบคุณครับ 

รายที่ ๓.

nvssss

หัวข้อ: ถึงท่านเสือเพรียงอีกเหมือนกัน รายการหลวงพ่อเพี้ยน ยังไม่ได้รับพระครับ

เขียนเมื่อ: อา. 13 พฤศจิกายน 2554 23:02

โอนเงินตั้งแต่ วันที่ ๘ พ.ย. ณ วันนี้ ๑๓ พ.ย. พระยังมาไม่ถึง (แจ้งท่านทราบทางโทรศัพท์ตั้งแต่โอนให้แล้วนี่!) 

November 30, 2011 01:10:04 inubpk1  (36)
inubpk1  (36)

เรื่องส่งของถึงลูกค้าช้าในช่วงตุลา พ.ย.ที่ผ่านมาน้ำท่วมการส่งของอาจล่าช้าบ้างด้วยบางเส้นทางมีปัญหาอาจช้า3ถึง4วันอันนี้ไปรษณียืเขาบอก อีกอย่างถ้าเป็น ems ให้คนส่งเมลเลขที่ให้เราไว้เช็คการส่งและเดินทางของสินค้าได้ครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!