น่าจะมีห้องประมูลพระ ในเขต จ. พิจิตร,เพชรบูรณ์,พิษณุโลก,กำแพงเพชร อีกสักห้องครับ

กระดานข่าว :

July 18, 2014 10:55:19 TeepMaRong  (569)

เพราะในเขตพื้นที่ จ. พิจิตร,เพชรบูรณ์,พิษณุโลก,กำแพงเพชร นั้นมีพระเกจิคณาจารย์และพระกรุ ที่เป็นที่เคารพศรัทธามากมาย เละเป็นเขตเมืองเก่าที่เจริญรุ่งเรื่องในอดีต พระกรุต่างๆก็ได้รับการยอมรับในวงการมากมาย อยากให้ทางเว็ปพิจรณาเปิดห้องประมูลสำหรับพระในเขตนี้อีกสักห้องครับ

July 21, 2014 17:26:25 ลิ้งเจริญลาภ  (580)

ผมว่าน่าจะมีห้องหลวงพ่อเงิน วัดบางคลาน 

1.หลวงพ่อวัดบางคลาน

2.หลวงพ่อเงินออกวัดอื่นๆ

เพราะจะดูจะเช่าหลวงพ่อเงินทีกระจาย  

โน้น รูปหล่อ-รูปเหมือนปัม, โน้นพระเครื่องภาคเหนือ,โนน้นน...เหรียญคณาจารย์ปีต่างๆ

หลวงพ่อเงินนี้น่แยกมากๆ ครับ ง่ายต่อคนขาย ง่ายต่อคนเช่า  แฮ่แฮ่ๆ แค่เสนอแนะครับ ^_^

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!